Tuya Smart Munduwa Madaidaicin Zuciya, Zazzabin Jiki, Hawan Jini, Cigaba da Kulawa da Barci, Matakan Wasannin Bluetooth Counter-Yiwu Smart Equipment Dillalai
Siffofin
Sabuwar ma'amala mai juyawa-juyawar shafi, mai sauƙin amfani da inganci, hyperboloid, ƙirar nunin gani, ci gaba na sa'o'i 24, gano ƙimar zuciya ta atomatik
Ikon fage mai hankali, sarrafa na'urorin IOT na gida akan agogon
Ingantacciyar ƙira mai mu'amala, jujjuyawar shafi mai sauri da inganci
V101 yana ɗaukar ƙirar ma'amala mai jujjuyawar shafi mai jujjuyawa a ƙarƙashin allon, wanda da wayo yana warware ɓacin rai na ƙananan na'urorin sawa na allo waɗanda ke toshe abun ciki tare da cikakkiyar taɓawa da ƙarancin taɓawa ɗaya.
Nauyin V101 shine kawai 22g, kuma da kyar ba za ku iya jin komai a wuyan hannu ba, don haka kuna iya barci ba tare da wani nauyi ba.Ƙirar ID mai haske da zagaye ba za ta shafi maɓallan da ke kan cuffs na rigar ku ba ko da kun sa tufafi na yau da kullum.
Babban UI da hyperboloid holographic nunin nunin gani yana da kyau duk lokacin da ka ɗaga wuyan hannu.
Za'a iya maye gurbin bugun kira cikin sauƙi, yana nuna rayuwar mutum ɗaya, bugun kirar kuɗi don zaɓar, don saduwa da salon ku mai canzawa koyaushe.
Allon bugun zuciya na kowane abin hannu mai wayo yana ci gaba da gaske har tsawon awanni 24.Matsakaicin ƙarancin wutar lantarki 25 Hz na firikwensin samfurin PPG, haɗe tare da ƙwararrun ƙwararrun ƙimar bugun zuciya, yana sa saka idanu akan ƙimar zuciya mafi daidai yayin motsa jiki.100 millise seconds na ma'aunin atomatik - lokuta, sa'o'i 24 na ci gaba da saka idanu na iya ci gaba da aiki fiye da mako guda.
V101 yana da nau'ikan ginannun hanyoyin wasanni iri-iri, shine lafiyar lafiyar ku da abokin motsa jiki na gaske
Ma'aunin zafin jiki na fata akan wuyan hannu, ginanniyar sabon guntu duba yanayin zafin jiki yana ba da damar V101 don cimma wuyan hannu duka-duka.Ma'aunin zafin jiki na fata akan wuyan hannu yana taimakawa wajen gano yanayin canjin zafin jiki.
Fun Easter Eggs suna jiran ku don ganowa, wannan wando ne wanda zai iya ci gaba da girma.Baya ga wasanni da kula da lafiya, V101 yana goyan bayan kira mai shigowa da masu tuni na saƙo, ginanniyar agogon gudu, ƙirgawa, kada ku dame yanayin da sauran ayyuka masu amfani, kuma yana da APPs da yawa waɗanda aka riga aka shigar da su Easter qwai, abubuwan mamaki koyaushe ana samun su da hankali.Na'urar ba ta yin OTA akai-akai, tana daidaita ku cikin maimaitawa akai-akai.
Saukewa: REALTEK8752CJ
Girman allo: 0.96
Sensor Adadin Zuciya: LC11
Mataki: 160*80
Flash: 160KB SRAM + 32Mb Flash
Baturi iya aiki: 90mAh
Babban kayan harsashi: filastik ABS + ruwan tabarau na PC
Lokacin caji 2 hours
Abun wuyan hannu: TPU
Hanyar caji: Cajin USB kai tsaye
Mai hana ruwa daraja: IP68
Lokacin aiki: 7-10 days
Tsarin da ya dace da Android 4.4 da sama;ios 9.0 da kuma sama
Harsuna masu goyan baya: Sinanci, Sinanci na gargajiya, Ingilishi, Jafananci, Koriya, Jamusanci, Rashanci, Sifen, Italiyanci, Faransanci, Fotigal, Yaren mutanen Sweden, Baturke da sauran harsuna 13
Shiryawa: 1 PC/akwatin launi
Mu ƙwararren mai siyar da na'ura ne mai wayo
Za mu taimaka wa abokan ciniki don siyan duk kayayyaki a lokaci ɗaya a mafi kyawun farashi, ɗaukar hanyar LCL don jigilar kaya, haɗe da yawa ko ma ɗaruruwan samfuran, samar da izinin kwastam, zance, samfuran da aka ba da shawarar, siyan oda, ingancin QC One-Stop. m sabis na kasuwancin waje kamar dubawa, musayar waje, dabaru, kudade, da dai sauransu.
